banner

Aiserr Sauti Mai Haɓakawa Mai Haɓakawa Booth Modular sararin samaniya mai zaman kansa don shakatawa

Takaitaccen Bayani:

Wuraren caji sune babban ƙari a cikin gine-ginen ofis, kantuna, da wuraren kiwon lafiya saboda iyawarsu, wanda ke ba su damar dacewa da sararin samaniya a kowane saiti ba tare da ƙarin gini ba.Recharge rumfa ya bambanta da sauran nau'ikan rumfunan domin kayan aikin sa na iya zama mai sauƙi kamar jakar wake, kujeran falo, ko ma kujerar tausa.A lura kawai cewa makasudin waɗannan rumfunan shine a bar mutane su ji daɗi don su ɗan ɗan huta idan sun shiga ciki.Don haka, ana iya shigar da labule don haɓaka keɓantawa.Binciken kimiyyar bacci ya nuna cewa bacci mai tsayi tsakanin mintuna 10 zuwa 30 na iya samar da mafi fa'ida ba tare da haifar da rashin bacci ba, kuma yin bacci a rana yana da fa'idodi iri-iri, kamar inganta yanayi, rage damuwa, haɓaka ƙwaƙwalwar ajiya, da haɓaka haɓaka aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muhimman Bayanan Samfura

Girma 1800mm x 1500mm x 2350mm, 70.9 a x 59 a x 92.5 a (w, d, h)
2200mm x 1500mm x 2350mm, 86.6 a x 59 a x 92.5 a (w, d, h)
Material Frame Aluminum Alloy
Kayan Jiki Fannin Fasa Fannin Fannin Aluminum Mai Kauri
Gilashin Gilashin Mai Kauri Mai Kauri 10MM
Bayar Samfurin Order, OEM, ODM, OBM
Garanti watanni 12
Takaddun shaida ISO9001/CE/Rosh

Cikakken Bayani

Bayyanar: 1.5 ~ 2.5mm lokacin farin ciki aluminum profile, 10mm high-ƙarfi fim mai zafi gilashin, kofa bude waje.

samfurin-bayanin1

Interlayer: Abun shayar da sauti, kayan daɗaɗɗen sauti, allon kare muhalli mai ɗaukar sauti 9 + 12 mm

samfurin-bayanin2

Matsanancin-bakin ciki + ultra-shuru sabo mai shayewar iska + ka'idar PD mai dogon hanya mai ɗaukar sautin bututun iska.
Hayaniyar a cikin gidan da ke ƙarƙashin cikakken aikin wutar lantarki bai wuce 35BD ba.
gudun: 750/1200 RPM
Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa: 89/120 CFM
Matsakaicin samun iska 110M3/H Haɗin haske na halitta 4000K

Bayanin samfur 3
samfurin-bayanin4

Tsarin samar da wutar lantarki: 5-rami soket * 1, USB soket * 1, madaidaicin matsayi guda biyu * 1, cibiyar sadarwar cibiyar sadarwa, Haske da ƙyalli mai zaman kanta

bayanin samfur 5

Sanya ƙafafu masu daidaitawa, ƙafafu masu motsi da kafaffen kofuna na ƙafa.

bayanin samfurin6

Yi tafiya tare da mafi kyawun ku a ɗaya daga cikin waɗannan rumfunan don yin caji cikin sauri.Ana iya zama a duk inda ya dace.Inganci, inganci, kuma mai sauƙi.

cajin dakin daki01
cajin daki02

Wurin keɓe wanda ke ba ku shiru da kuke buƙatar shakatawa.Ba ya buƙatar zama kyakkyawa, kuma yana yin aikinsa kawai.

caji-daki-case03
caji-daki-case04

Saka a cikin kayan da kuka zaɓa kuma za su zama wurin da kuka fi so don yin sanyi, shakatawa, da tserewa kaɗan daga tashin hankali.

bambancin rumfa01
bambancin rumfa02
bambancin rumfar caji03
bambancin rumfa04
canjin rumfar caji05

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana