banner

Wurin Karatu Silent Study Study

Takaitaccen Bayani:

Shin ƙarar hayaniya ta ɗauke hankalin ku lokacin da kuke ƙoƙarin mayar da hankali?Wurin nazarin sauti mai hana sauti zai iya zama fa'ida a gare ku da ɗaliban ku.Siffofin keɓe sauti na ɗakin karatu suna ba da kwanciyar hankali, keɓantaccen yanayi don mai da hankali mara yankewa da haɓaka aiki.Rukunan bincikenmu sun zo da girma da salo iri-iri don saduwa da abubuwan da kuke so.Rukunin nazarin sauti kuma cikakke ne don amfani a azuzuwa da dakunan karatu.Yana ba da keɓantaccen wuri mai zaman kansa inda masu amfani da ɗakin karatu, kamar ɗalibai, za su iya zama su tattara hankali ba tare da damuwa ba.Shigar da rumfar binciken da ba ta da sauti na iya haɓaka ƙwarewar koyo da haɓaka ƙwarewar ɗalibai da masu amfani da ɗakin karatu.Don haka, ingantaccen ƙari ne ga makarantu da dakunan karatu waɗanda ke neman ƙirƙirar yanayi mai gamsarwa kuma mara sa hankali.

Rukunan karatunmu suna da ban mamaki.Duba da kanku a ƙasa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Muhimman Bayanan Samfura

Girma 1500mm x 1250mm x 2350mm, 59 a x 49.2 a x 92.5 a cikin (w, d, h)

1800mm x 1500mm x 2350mm, 70.9 a x 59 a x 92.5 a (w, d, h)

1500mm x 1800mm x 2350mm, 59 a x 70.9 a x 92.5 a (w, d, h)

Material Frame Aluminum Alloy
Kayan Jiki Fannin Fasa Fannin Fannin Aluminum Mai Kauri
Gilashin Gilashin Mai Kauri Mai Kauri 10MM
Bayar Samfurin Order, OEM, ODM, OBM
Garanti watanni 12
Takaddun shaida ISO9001/CE/Rosh

Cikakken Bayani

Bayyanar: 1.5 ~ 2.5mm lokacin farin ciki aluminum profile, 10mm high-ƙarfi fim mai zafi gilashin, kofa bude waje.

samfurin-bayanin1

Interlayer: Abun shayar da sauti, kayan daɗaɗɗen sauti, allon kare muhalli mai ɗaukar sauti 9 + 12 mm

samfurin-bayanin2

Matsanancin-bakin ciki + ultra-shuru sabo mai shayewar iska + ka'idar PD mai dogon hanya mai ɗaukar sautin bututun iska.
Hayaniyar a cikin gidan da ke ƙarƙashin cikakken aikin wutar lantarki bai wuce 35BD ba.
gudun: 750/1200 RPM
Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa: 89/120 CFM
Matsakaicin samun iska 110M3/H Haɗin haske na halitta 4000K

Bayanin samfur 3
samfurin-bayanin4

Tsarin samar da wutar lantarki: 5-rami soket * 1, USB soket * 1, madaidaicin matsayi guda biyu * 1, cibiyar sadarwar cibiyar sadarwa, Haske da ƙyalli mai zaman kanta

bayanin samfur 5

Sanya ƙafafu masu daidaitawa, ƙafafu masu motsi da kafaffen kofuna na ƙafa.

bayanin samfurin6

Wuraren da aka riga aka kera kamar rumfunan karatu na iya zama hanya mai tsada da inganci don ƙara ƙarin wuraren karatu zuwa ɗakunan karatu ba tare da buƙatar manyan gyare-gyare ko gini ba.

dakin karatu - rumbun karatu

Mai sauƙi amma mai ban mamaki - cikakke don koyarwa ɗaya-ɗaya.

karatu-buka-jiki

Ku zo cikin masu girma dabam da kuma shirye-shirye na ciki, tare da manyan waɗanda ke ba da wuri mai faɗi da sauran waɗanda ke ba da wuri mai daɗi da jin daɗi.

Dark blue binciken rumfar SL
Dark blue binciken rumfar 2M
dakin karatun launin toka 2M 01
Dark blue binciken rumfar M02

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana